TOÀN CẢNH SỰ KIỆN GẶP GỠ VÀ HỢP TÁC GIỮA TRƯỜNG ĐẠI HỌC BÀ RỊA – VŨNG TÀU & HỘI DOANH NHÂN TRẺ TỈNH BR-VT
️
Tham dự chương trình, Về phía BVU có PGS.TS.LS Nguyễn Thị Hoài Phương – Q. Hiệu trưởng, cùng các Phó Hiệu trưởng, lãnh đạo Khoa, Viện, Phòng và Trung tâm.
![🎖️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1/1.5/16/1f396.png)
️
Về phía Hội Doanh nhân trẻ (DNT) tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, có: Ông Lê Đình Thắng – Chủ tịch Hội DNT, Chủ tịch HĐQT CTCP Xây dựng DIC Holdings (DICcons); Ông Trịnh Đình Cường – Phó Chủ tịch Hội DNT, Giám đốc Công ty Tài chính Kế toán thuế Rồng Việt; Ông Nguyễn Vĩnh Lộc – Phó Chủ tịch Hội DNT, GĐ Công ty TNHH Thành Vĩnh Phú và đại diện các Doanh nghiệp Hội viên.
![🎖️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1/1.5/16/1f396.png)
![](http://bvu.edu.vn/wp-content/uploads/administrator/admin1/2023/06/image/jpeg/images1750015_z3582346395313_6fd477255c1d5bc686ad83b931c5f704.jpg)
![✔️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1.5/16/2714.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
———
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)